
| Mtsogoleri-mw | Chiyambi cha chogawa mphamvu cha Broadband 4way |
Ma microwave otsogola ali ndi chogawa mphamvu. Mosiyana ndi zogawa ndi matepi, zogawa mphamvu sizitenga nawo mbali pakutumiza zizindikiro za wailesi yakanema. M'malo mwake, ntchito yake yayikulu ndikugawa mphamvu yofunikira kuti chizindikirocho chikwezeke ku zipangizo zingapo. Pogawa mphamvu mofanana, chogawa mphamvucho chimatsimikizira kuti chipangizo chilichonse chimalandira mphamvu yokwanira kuti chitsimikizire kuti chikugwira ntchito bwino komanso mphamvu ya chizindikirocho. Zipangizozi nthawi zambiri zimagwiritsidwa ntchito m'malo akuluakulu komwe ma amplifiers angapo amafunika kuti chizindikiro cha TV ya chingwe chikhale cholimba komanso chokhazikika pa netiweki yonse.
Mwachidule, ngakhale kuti ma splitter, ma tap, ndi ma power splitter angawoneke ofanana chifukwa chogwira ntchito pogawa ma signal a wailesi yakanema, ndikofunikira kuzindikira ntchito zawo zosiyanasiyana. Splitter imayang'ana kwambiri pakugawa ma input signals ku njira zofanana zotulutsira, kuonetsetsa kuti ma receiver onse ndi ofanana. Ma tapper amalola magawo a chizindikirocho kugawidwa kwa ma tap kapena ogwiritsa ntchito enaake, zomwe zimapangitsa kuti ma transmissions azisinthasintha komanso kusintha. Pomaliza, chogawa mphamvu chimatsimikizira kuti mphamvu imagawidwa mofanana pakati pa ma amplifiers, zomwe zimapangitsa kuti pakhale magwiridwe antchito abwino kwambiri pa netiweki yonse. Mukamvetsetsa kusiyana kumeneku, mutha kupanga chisankho chodziwa bwino za zida zomwe zili zoyenera zosowa zanu zogawa wailesi yakanema.
| Mtsogoleri-mw | Kufotokozera |
Chosakaniza cha mphamvu cha LPD-0.3/26.5-4S cha wideband rf chophatikiza mphamvu Zofotokozera za Power Divider
| Mafupipafupi: | 300~26500MHz |
| Kuyika Los: | ≤11.9dB |
| Kulinganiza kwa Kukula: | ≤±0.5dB |
| Kulinganiza Gawo: | ≤6deg |
| VSWR: | ≤1.40 : 1 |
| Kudzipatula: | ≥15dB(0.3GHz-2GHz) |
| Kusakhazikika: | 50 OHMS |
| Zolumikizira za Madoko): | SMA-Wachikazi |
| Kusamalira Mphamvu: | Ma Watt 30 |
Ndemanga:
1. Osaphatikizapo kutayika kwa malingaliro 6db 2. Mphamvu yamagetsi ndi yabwino kuposa 1.20:1 pa katundu vswr
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Zachilengedwe |
| Kutentha kwa Ntchito | -30ºC~+60ºC |
| Kutentha Kosungirako | -50ºC~+85ºC |
| Kugwedezeka | Kupirira kwa 25gRMS (15 madigiri 2KHz), ola limodzi pa axis iliyonse |
| Chinyezi | 100% RH pa 35ºc, 95% RH pa 40ºc |
| Kudabwa | 20G ya 11msec theka la sine wave, 3 axis mbali zonse ziwiri |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Makina |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Cholumikizira | aloyi wa magawo atatu |
| Kulumikizana ndi Akazi: | beryllium bronze yokutidwa ndi golide |
| Ma Roh | kutsatira malamulo |
| Kulemera | 0.25kg |
Chojambula cha Mzere:
Miyeso Yonse mu mm
Kulekerera kwa Chidule ± 0.5(0.02)
Kulekerera kwa Mabowo Oyikira ± 0.2(0.008)
Zolumikizira Zonse: SMA-Female
| Mtsogoleri-mw | Deta Yoyesera |
| Mtsogoleri-mw | Kutumiza |
| Mtsogoleri-mw | Kugwiritsa ntchito |