
| Mtsogoleri-mw | Chiyambi cha fyuluta ya Microstrip High pass |
LHPF~8/25~2S ndi fyuluta yodutsa kwambiri yomwe idapangidwira makamaka ntchito za microstrip line, yomwe imagwira ntchito mkati mwa ma frequency a 8 mpaka 25 GHz. Fyuluta iyi ndi yokonzedwa bwino kuti igwiritsidwe ntchito m'ma telecommunication amakono ndi ma microwave komwe kuwongolera molondola ma signal frequency ndikofunikira. Ntchito yake yayikulu ndikulola ma signal omwe ali pamwamba pa ma cutoff frequency enaake kuti adutse pamene akuchepetsa omwe ali pansi pake, potero kuonetsetsa kuti zigawo zomwe zimafunidwa kwambiri zokha ndi zomwe zimatumizidwa kudzera mu system.
Chimodzi mwa zinthu zofunika kwambiri za LHPF~8/25~2S ndi kukula kwake kochepa, komwe kumapangitsa kuti ikhale yoyenera kulumikizidwa m'mabwalo amagetsi odzaza popanda kusokoneza magwiridwe antchito. Fyulutayi imagwiritsa ntchito zipangizo zamakono komanso njira zopangira kuti ipeze kutayika kochepa kwa kuyika ndi kutayika kwakukulu kwa kubweza mu bandwidth yake yogwirira ntchito, kuonetsetsa kuti palibe kusintha kwakukulu pa umphumphu wa chizindikiro ndi magwiridwe antchito a dongosolo.
Ponena za momwe imagwiritsidwira ntchito, LHPF~8/25~2S imagwiritsidwa ntchito kwambiri pazida zolumikizirana zopanda zingwe, machitidwe a radar, kulumikizana kwa satellite, ndi machitidwe ena amagetsi apamwamba kwambiri komwe kusunga njira zotumizira mauthenga omveka bwino ndikofunikira. Kutha kwake kulekanitsa bwino phokoso losafunikira la ma frequency otsika kuchokera ku ma frequency apamwamba kumathandizira kwambiri pakugwira ntchito bwino kwa dongosolo lonse komanso kukhazikika.
Mwachidule, fyuluta ya LHPF~8/25~2S microstrip line high-pass ikuyimira njira yabwino kwambiri kwa mainjiniya omwe akufuna kuyang'anira ma frequency odalirika m'mapangidwe awo. Ndi malo ake ogwirira ntchito ambiri, kutayika kochepa kwa ma insertion, komanso mawonekedwe osavuta omangira pamwamba, imagwira ntchito ngati gawo lofunikira kwambiri pakupanga ukadaulo wolumikizirana wa m'badwo wotsatira.
| Mtsogoleri-mw | Kufotokozera |
| Mafupipafupi | 8-25GHz |
| Kutayika kwa Kuyika | ≤2.0dB |
| VSWR | ≤1.8:1 |
| Kukana | ≥40dB@7280-7500Mhz, ≥60dB@DC-7280Mhz |
| Kupereka Mphamvu | 2W |
| Zolumikizira za Madoko | SMA-Wachikazi |
| Kumaliza Pamwamba | Chakuda |
| Kapangidwe | Monga Pansipa (kulekerera ± 0.5mm) |
| mtundu | wakuda |
Ndemanga:
Mphamvu ya load vswr ndi yabwino kuposa 1.20:1
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Zachilengedwe |
| Kutentha kwa Ntchito | -30ºC~+60ºC |
| Kutentha Kosungirako | -50ºC~+85ºC |
| Kugwedezeka | Kupirira kwa 25gRMS (15 madigiri 2KHz), ola limodzi pa axis iliyonse |
| Chinyezi | 100% RH pa 35ºc, 95% RH pa 40ºc |
| Kudabwa | 20G ya 11msec theka la sine wave, 3 axis mbali zonse ziwiri |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Makina |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Cholumikizira | aloyi wa magawo atatu |
| Kulumikizana ndi Akazi: | beryllium bronze yokutidwa ndi golide |
| Ma Roh | kutsatira malamulo |
| Kulemera | 0.10kg |
Chojambula cha Mzere:
Miyeso Yonse mu mm
Kulekerera kwa Chidule ± 0.5(0.02)
Kulekerera kwa Mabowo Oyikira ± 0.2(0.008)
Zolumikizira Zonse: SMA-Female
| Mtsogoleri-mw | Deta yoyesera |