
| Mtsogoleri-mw | Chiyambi cha 26.5G 6 way power divider |
Tikubweretsa chogawa mphamvu cha LEADER-MW, yankho lotsogola pa machitidwe onse ankhondo zamagetsi (EW) ndi magwiritsidwe ntchito ovuta a switch matrix. Chogawa mphamvu ichi chapangidwa ndi ukadaulo wathu wapadera kuti chipereke kufalikira kwa ma frequency ambiri pamsika pomwe chikupereka magwiridwe antchito abwino kwambiri.
Ku Krytar, timamvetsetsa zofunikira kwambiri za machitidwe amakono ankhondo zamagetsi komanso kugwiritsa ntchito ma switch matrix. Ichi ndichifukwa chake tapanga mitundu yosiyanasiyana ya ma crossovers ofanana omwe amagwira ntchito bwino kwambiri pakupereka magwiridwe antchito apamwamba kwambiri pa intaneti. Magawo athu amphamvu adapangidwa ndikupangidwa kuti akwaniritse zosowa zofunika kwambiri za mapulogalamuwa.
Ndi kufalikira kwawo kwabwino kwambiri kwa ma frequency, ma power dividers athu amatsimikizira kuti ntchito yawo ikuyenda bwino pamitundu yosiyanasiyana. Kaya mukukumana ndi zovuta zankhondo zamagetsi kapena ma switch matrix ovuta, mutha kudalira ma power dividers a LEADER-MW kuti apereke magwiridwe antchito osasokonezeka komanso odalirika.
| Mtsogoleri-mw | Kufotokozera |
Nambala ya Mtundu: LPD-18/26.5-6S 6 Way microwave power splitter
| Mafupipafupi: | 18000~26500MHz |
| Kutayika kwa Kuyika:. | ≤1.6dB |
| Kulinganiza kwa Kukula: | ≤+0.5dB |
| Kulinganiza Gawo: | ≤±6 digiri |
| VSWR: | ≤1.60: 1 |
| Kudzipatula: | ≥18dB |
| Kusakhazikika:. | 50 OHMS |
| Zolumikizira za Madoko: | 2.92-Mkazi |
| Kusamalira Mphamvu: | Ma Watt 20 |
| Kutentha kwa Ntchito: | -32℃ mpaka + 85℃ |
| Mtundu wa Pamwamba: | Chakuda/Chikasu/Chipale/Chabuluu |
Ndemanga:
1. Osaphatikizapo kutayika kwa chiphunzitso 7.8db 2. Mphamvu yamagetsi ndi yabwino kuposa 1.20:1 pa katundu vswr
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Zachilengedwe |
| Kutentha kwa Ntchito | -30ºC~+60ºC |
| Kutentha Kosungirako | -50ºC~+85ºC |
| Kugwedezeka | Kupirira kwa 25gRMS (15 madigiri 2KHz), ola limodzi pa axis iliyonse |
| Chinyezi | 100% RH pa 35ºc, 95% RH pa 40ºc |
| Kudabwa | 20G ya 11msec theka la sine wave, 3 axis mbali zonse ziwiri |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Makina |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Cholumikizira | Chitsulo chosapanga dzimbiri |
| Kulumikizana ndi Akazi: | beryllium bronze yokutidwa ndi golide |
| Ma Roh | kutsatira malamulo |
| Kulemera | 0.2kg |
Chojambula cha Mzere:
Miyeso Yonse mu mm
Kulekerera kwa Chidule ± 0.5(0.02)
Kulekerera kwa Mabowo Oyikira ± 0.2(0.008)
Zolumikizira Zonse: 2.92-Zachikazi
| Mtsogoleri-mw | Deta Yoyesera |