
| Mtsogoleri-mw | Chiyambi cha 6-50Ghz UWB (Ultra wide band) 4 way power divider splitter |
Chogawa mphamvu cha 6-50GHz cha njira zinayi kuchokera ku LEADER-MW ndi chipangizo chopanda mphamvu cha ultra-wideband (UWB) chomwe chimapangidwira ntchito ya microwave ndi ma millimeter-wave. Chophatikiza ma frequency spectrum kuyambira 6 mpaka 50 GHz, chogawa ichi chimapereka yankho losiyanasiyana la machitidwe omwe amagwira ntchito m'ma C-band a C, X, Ku, K, Ka, ndi Q.
Chipangizochi, chomwe chapangidwa kuti chikhale cholondola, chimapangitsa kuti chizindikiro chimodzi cholowera chigawidwe m'ma siginecha anayi ofanana omwe amatuluka ndi kuchepa kwa chizindikiro. Ubwino waukulu waukadaulo umaphatikizapo kutayika kochepa kwa kulowetsa, kulekanitsidwa kwakukulu pakati pa ma doko otulutsa kuti apewe kulankhulana, komanso kukula kwabwino kwambiri kwa ma amplitude ndi kulinganiza kwa gawo. Kuti chikhalebe cholimba pa ma frequency mpaka 50 GHz, chipangizochi nthawi zambiri chimakhala ndi zolumikizira zachikazi za 2.4mm kapena 2.92mm (K), zomwe zimapangitsa kuti pakhale kusagwirizana kokhazikika kwa 50-ohm impedance.
Chogawa mphamvu ichi ndi choyenera kwambiri pankhondo zamagetsi (EW), machitidwe a radar a wideband, kulumikizana ndi ma satellite (SATCOM), ndi kafukufuku ndi chitukuko cha 5G/6G. Kapangidwe kake kolimba kamatsimikizira kudalirika m'malo onse a labotale komanso m'malo oyendetsera ndege kapena chitetezo omwe amagwiritsidwa ntchito m'munda. Popereka magwiridwe antchito okhazikika pa bandwidth yayikulu kwambiri, chogawa cha LEADER-MW cha njira zinayi chimagwira ntchito ngati maziko ofunikira kwambiri pakupanga ma signal amakono okhala ndi ma frequency apamwamba komanso zomangamanga za RF front-end.
| Mtsogoleri-mw | Kufotokozera |
Nambala ya Mtundu; LPD-6/50-4S
| Mafupipafupi: | 6000~50000MHz |
| Kutayika kwa Kuyika: | ≤2.6dB |
| Kulinganiza kwa Kukula: | ≤±0.6dB |
| Kulinganiza Gawo: | ≤±6 digiri |
| VSWR: | ≤1.70 : 1 |
| Kudzipatula: | ≥16dB |
| Kusakhazikika: | 50 OHMS |
| Zolumikizira za Madoko: | 2.4-Mkazi |
| Kusamalira Mphamvu: | Ma Watt 20 |
| Kutentha kwa Ntchito: | -32℃ mpaka + 85℃ |
| Mtundu wa Pamwamba: | Chakuda/Chachikasu/Chikaso/Chabuluu/Chisiliva |
Ndemanga:
1, Osaphatikizapo kutayika kwa chiphunzitso 6 dB 2. Mphamvu yamagetsi ndi yabwino kuposa 1.20:1 pa katundu vswr
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Zachilengedwe |
| Kutentha kwa Ntchito | -30ºC~+60ºC |
| Kutentha Kosungirako | -50ºC~+85ºC |
| Kugwedezeka | Kupirira kwa 25gRMS (15 madigiri 2KHz), ola limodzi pa axis iliyonse |
| Chinyezi | 100% RH pa 35ºc, 95% RH pa 40ºc |
| Kudabwa | 20G ya 11msec theka la sine wave, 3 axis mbali zonse ziwiri |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Makina |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Cholumikizira | chitsulo chosapanga dzimbiri |
| Kulumikizana ndi Akazi: | beryllium bronze yokutidwa ndi golide |
| Ma Roh | kutsatira malamulo |
| Kulemera | 0.1kg |
Chojambula cha Mzere:
Miyeso Yonse mu mm
Kulekerera kwa Chidule ± 0.5(0.02)
Kulekerera kwa Mabowo Oyikira ± 0.2(0.008)
Zolumikizira Zonse: 2.4-Zachikazi
| Mtsogoleri-mw | Deta Yoyesera |
| Mtsogoleri-mw | Kutumiza |
| Mtsogoleri-mw | Kugwiritsa ntchito |