
| Mtsogoleri-mw | Chiyambi |
Ndikubweretsa LPD-6/18-4S, chinthu chatsopano cha LEADER-MW. Chogawa mphamvu cha njira zinayi ichi chapangidwa kuti chidutse zomwe mukuyembekezera komanso kusintha momwe mumagawira mphamvu. Chipangizochi chimagwira ntchito pama frequency apamwamba kuyambira 6 mpaka 18 GHz, zomwe zimapangitsa kuti pakhale magwiridwe antchito komanso kudalirika kosayerekezeka.
LPD-6/18-4S ili ndi mphamvu yodabwitsa yogwiritsira ntchito mphamvu mpaka 20 W, zomwe zimakutsimikizirani kuti simuyenera kunyalanyaza mphamvu. Imatsimikizira kugawa bwino kwa ma siginolo ndi milingo yotayika yochepera 1.2 dB. Izi zikutanthauza kuti siginolo yanu idzakhalabe yolimba komanso yomveka bwino popanda kutayika kwakukulu kwa mphamvu kapena khalidwe.
Chimodzi mwa zinthu zabwino kwambiri za chogawa mphamvu ichi ndi kuthekera kwake kodzipatula bwino. LPD-6/18-4S ili ndi mphamvu yoposa 16 dB, kuonetsetsa kuti doko lililonse lotulutsa limakhala lopanda kusokonezedwa kulikonse kapena kusokonezana. Izi zimatsimikizira kuti chizindikiro chanu chili ndi mphamvu zambiri.
Ponena za kugawa mphamvu, kulondola ndi kulondola n'kofunika kwambiri, ndipo LPD-6/18-4S siikhumudwitsa. Chipangizochi chili ndi kutsata kwa amplitude ya ±0.3 dB ndi kutsata kwa phase ya ±4°, kuonetsetsa kuti kugawa kwa chizindikiro kumakhazikika m'madoko onse otulutsa. Kulondola kumeneku kumatsimikizira kuti chizindikiro chanu chimakhalabe chokhazikika komanso chokhazikika panthawi yonse yogawa.
| Mtsogoleri-mw | Kufotokozera |
Nambala ya Mtundu: LPD-6/18-4S Power Divider Specifications
| Mafupipafupi: | 6000~18000MHz |
| Kutayika kwa Kuyika: | ≤1.2dB |
| Kulinganiza kwa Kukula: | ≤±0.3dB |
| Kulinganiza Gawo: | ≤±4 digiri |
| VSWR: | ≤1.5 : 1 |
| Kudzipatula: | ≥18dB |
| Kusakhazikika: | 50 OHMS |
| Zolumikizira: | SMA-F |
| Kutentha kwa Ntchito: | -32℃ mpaka + 85℃ |
| Kusamalira Mphamvu: | Ma Watt 20 |
Ndemanga:
1. Osaphatikizapo kutayika kwa malingaliro 6db 2. Mphamvu yamagetsi ndi yabwino kuposa 1.20:1 pa katundu vswr
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Zachilengedwe |
| Kutentha kwa Ntchito | -30ºC~+60ºC |
| Kutentha Kosungirako | -50ºC~+85ºC |
| Kugwedezeka | Kupirira kwa 25gRMS (15 madigiri 2KHz), ola limodzi pa axis iliyonse |
| Chinyezi | 100% RH pa 35ºc, 95% RH pa 40ºc |
| Kudabwa | 20G ya 11msec theka la sine wave, 3 axis mbali zonse ziwiri |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Makina |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Cholumikizira | aloyi wa magawo atatu |
| Kulumikizana ndi Akazi: | beryllium bronze yokutidwa ndi golide |
| Ma Roh | kutsatira malamulo |
| Kulemera | 0.15kg |
Chojambula cha Mzere:
Miyeso Yonse mu mm
Kulekerera kwa Chidule ± 0.5(0.02)
Kulekerera kwa Mabowo Oyikira ± 0.2(0.008)
Zolumikizira Zonse: SMA-Female
| Mtsogoleri-mw | Deta Yoyesera |
| Mtsogoleri-mw | Kutumiza |
| Mtsogoleri-mw | Kugwiritsa ntchito |