
| Mtsogoleri-mw | Chiyambi cha fyuluta ya 45ghz |
•Fyuluta ya Rf high pass imakulolani kugwiritsa ntchito njira yogawa yodziwika bwino pa mapulogalamu onse olumikizirana pafoni omwe ali ndi ma frequency ambiri.
•Lembani ntchito pa njira yolumikizirana ya TD-SCDMA/ WCDMA/ EVDO/ GSM/ DCS/ CDMA/ WLAN/ CMMB/ koloni
Zochitika wamba: Dongosolo la metro, nyumba za maofesi a boma, malo ochitira masewera olimbitsa thupi ndi masiteshoni ndi njira yogawa chidziwitso.
• Mu dongosolo lamagetsi lamagetsi lamagetsi komanso lamagetsi lamagetsi lamagetsi, makina oyesera amagetsi amasankha bwino kwambiri, ndipo fyuluta yodutsa kwambiri imatha kuletsa ma siginolo a band ndi phokoso losafunikira. Mu ndege, ndege, radar, kulumikizana, njira yolimbana ndi magetsi, wailesi ndi wailesi yakanema ndi ntchito zosiyanasiyana mu zida zamagetsi zoyesera.
• Kukwaniritsa zosowa zosiyanasiyana za makina a netiweki pogwiritsa ntchito kapangidwe ka Ultra-wideband.
•Fyuluta yolumikizirana ya Rf yolondola kwambiri Yoyenera kugwiritsidwa ntchito mkati mwa dongosolo la mafoni a m'manja
| Mtsogoleri-mw | zofunikira |
| Nambala ya Gawo | LBF-27500/40500-2 |
| Kuchuluka kwa nthawi: | 27500-40500MHz |
| Kutayika kwa Kuyika (dB) | ≤1.2dB |
| VSWR | 2.0 |
| Kukana | ≥20dB@2100-3800MHz ≥65dB@6000-17000Mhz ≥30dB@17700-24500Mhz |
| Mtundu wa cholumikizira | 2.92-K |
| Kusinthasintha kwa kuchedwa kwa gulu | Mu 325Mhz span±0.8ns Mu 1500Mhz span±1ns |
| Kusamalira Mphamvu | 5W |
| Kumaliza Pamwamba | WADYA |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Zachilengedwe |
| Kutentha kwa Ntchito | -30ºC~+60ºC |
| Kutentha Kosungirako | -50ºC~+85ºC |
| Kugwedezeka | Kupirira kwa 25gRMS (15 madigiri 2KHz), ola limodzi pa axis iliyonse |
| Chinyezi | 100% RH pa 35ºc, 95% RH pa 40ºc |
| Kudabwa | 20G ya 11msec theka la sine wave, 3 axis mbali zonse ziwiri |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Makina |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Cholumikizira | aloyi wa magawo atatu |
| Kulumikizana ndi Akazi: | beryllium bronze yokutidwa ndi golide |
| Ma Roh | kutsatira malamulo |
| Kulemera | 0.15kg |
Chojambula cha Mzere:
Miyeso Yonse mu mm
Kulekerera kwa Chidule ± 0.5(0.02)
Kulekerera kwa Mabowo Oyikira ± 0.2(0.008)
Zolumikizira Zonse: 2.92-Zachikazi
| Mtsogoleri-mw | Deta yoyesera |