
| Mtsogoleri-mw | Chiyambi cha chogawa mphamvu cha 16-Way |
Tikuyambitsa chitukuko chaposachedwa cha Leader micr0owave mumakampani olumikizirana opanda zingwe - ma microwave ndi ma millimeter wave broadband dividers, Splitter, combiner. Monga gawo lofunikira kwambiri mumakina aliwonse opanda zingwe, magwiridwe antchito a power splitter amakhudza kwambiri magwiridwe antchito ndi magwiridwe antchito a makina onse. Ichi ndichifukwa chake tidapereka zoyesayesa zathu zofufuza ndi chitukuko kuti tipange power divider yomwe ingakwaniritse zosowa zamakampani olumikizirana opanda zingwe omwe akusintha mwachangu.
Masiku ano, makina opanda zingwe amagwira ntchito yofunika kwambiri m'magulu ankhondo ndi anthu wamba, kuphatikizapo radar, navigation, satellite communications, electronic countermeasures, ndi mbadwo waposachedwa wa ukadaulo wolumikizirana opanda zingwe - ma network a 5G. Pamene mafakitale awa akukula ndipo kufunika kolumikizana opanda zingwe kukukula, kufunikira kwa magawani amphamvu amphamvu kwambiri kumakhala kofunikira kwambiri.
| Mtsogoleri-mw | Kufotokozera/kutalika> |
Mtundu NO: LPD-2/8-16S 16 way Power Divider Specifications
| Mafupipafupi: | 2000-8000MHz |
| Kutayika kwa Kuyika: | ≤3.9dB |
| Kulinganiza kwa Kukula: | ≤±1dB |
| Kulinganiza Gawo: | ≤±6deg |
| VSWR: | ≤1.65 : 1 |
| Kudzipatula: | ≥16dB |
| Kusakhazikika: | 50 OHMS |
| Kusamalira Mphamvu: | 10Watt |
| Kusamalira mphamvu mobwerera m'mbuyo: | 10Watt |
| Zolumikizira za Madoko: | SMA-Wachikazi |
| Kutentha kwa Ntchito: | -30℃ mpaka + 60℃ |
Ndemanga:
1. Osaphatikizapo kutayika kwa malingaliro 12db 2. Mphamvu yamagetsi ndi yabwino kuposa 1.20:1 pa katundu vswr
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Zachilengedwe |
| Kutentha kwa Ntchito | -30ºC~+60ºC |
| Kutentha Kosungirako | -50ºC~+85ºC |
| Kugwedezeka | Kupirira kwa 25gRMS (15 madigiri 2KHz), ola limodzi pa axis iliyonse |
| Chinyezi | 100% RH pa 35ºc, 95% RH pa 40ºc |
| Kudabwa | 20G ya 11msec theka la sine wave, 3 axis mbali zonse ziwiri |
| Mtsogoleri-mw | Mafotokozedwe a Makina |
| Nyumba | Aluminiyamu |
| Cholumikizira | aloyi wa magawo atatu |
| Kulumikizana ndi Akazi: | beryllium bronze yokutidwa ndi golide |
| Ma Roh | kutsatira malamulo |
| Kulemera | 0.4kg |
Chojambula cha Mzere:
Miyeso Yonse mu mm
Kulekerera kwa Chidule ± 0.5(0.02)
Kulekerera kwa Mabowo Oyikira ± 0.2(0.008)
Zolumikizira Zonse: SMA-Female
| Mtsogoleri-mw | Deta Yoyesera |